Shining Stars (Powerful TV22)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Shining Stars (Powerful TV22)

Hãy tràn ngập những nụ cười thỉu năng nhưng đầy hạnh phúc y các mems!!! TV22 muôn năm oh dze!!!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Người bạn thik và người bạn iu!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Lukyman
nhokAdmin
nhokAdmin
Lukyman

Người bạn thik và người bạn iu!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitimeSat Nov 14, 2009 8:39 pm

Đứng trước người mà bạn THÍCH, TIM của bạn sẽ ĐẬP NHANH HƠN.

Nhưng khi đứng trước người bạn YÊU, bạn sẽ chỉ cảm thấyVUI HƠN.

Nếu đứng trước người mà bạnYÊU, thì mùa ĐÔNGsẽ như mùaXUÂN.

Còn khi đứng trước người bạn THÍCH, mùa ĐÔNGchỉĐẸP HƠN.

Nếu bạn nhìn vào mắt người bạn THÍCH, bạn THẸN THÙNG

Nhưng nếu nhìn vào mắt người bạnYÊU, bạn sẽ MỈM CƯỜI.

Ở trước mặt người bạn THÍCH, bạn không thể NÓI NHỮNG GÌ MÌNH NGHĨ.

Nhưng nếu ở trước mặt người bạn YÊU, thì bạn hoàn toàn CÓ THỂ NÓI.

Khi đứng trước người bạn THÍCH, bạn bắt đầu cảm thấy NGƯỢNG.

Nhưng trước người bạn YÊU, bạn có thể "SHOW YOUR OWN SELF".

Bạn sẽ không thể nhìn thẳng vào mắt người mà bạn THÍCH.

Nhưng bạn sẽ luôn mỉm cười khi nhìn vào mắt người bạn YÊU.

Khi người mà bạn THÍCH khóc, bạn sẽ đồng cảm và ko làm dc jì.

Nhưng khi người mà bạn YÊU khóc, bạn sẽ vô cùng bối rối và cố tìm thật nhìu cách để an ủi ng` ấy, nhưng chỉ toàn những hành động thỉu năng mà lại rất hiệu wả.

Những cảm giác về sự THÍCH thường bắt nguồn từ cái TAI. Nhưng những cảm nhận về TÌNH YÊU lại hay bắt đầu bằngĐÔI MẮT. Cho nên khi bạn không còn THÍCH ai đó nữa, thì tất cả những gì bạn cần làm là chỉnh lại đôi tai của mình.

Nhưng nếu bạn không còn YÊU ai đó nữa, và mỗi khi bạn nhắm mắt thì TÌNH YÊU lại trở lại trên những giọt nước mắt và mãi mãi đọng lại trong TRÁI TIM của bạn.
Bạn sẽ không tìm thấy được người lý tưởng nếu bạn cứ chú ý đến ng` mình thik, ko có 1 chút hy vọng mà lại bỏ wa ng` đã từng chia sẻ dzới bạn nhìu thứ. Nhưng bạn sẽ tìm được một người lý tưởng nếu bạn bik nắm bắt và kịp nhận ra ng` mà mình thật sự cần có ở bên cạnh những lúc dzui bùn và bik dc mình không thể sống nếu thiếu người đó.
TÌNH YÊU LÀ 1 ĐIỀU KỲ DIỆU

Nếu ai đã nhầm lẫn giữa hai cảm giác trên thỳ hãy mau chóng ngộ ra thật sớm, đừng nên pùn phiền nhìu, bởi vì ng` mà bạn có thể nói hết tất cả mới chính là người bạn cần. Hãy nắm bắt lấy đừng để vụt mất!!! Best wish for all!! ^^
https://thiunang.forumvi.com
vit_kungfu2000
Nhokcon
Nhokcon
vit_kungfu2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitimeWed Nov 18, 2009 9:54 am

Thank you very much admin! Happy
linhlunn
Nhokcon
Nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 4:12 pm

Buồn quá ad ơi!Mình cũng không biết là mình yêu hay mình thích nữa ,chắc có lẻ ở tuổi này là thích nhưng hình ảnh về người ấy cứ dai dẳng theo mình vậy.Không thoát ra được cái cảm giác buồn tủi khi nói chuyện với ấy ,dù ngoài miệng thì cười .Nhưng nếu thích thì tai sao mình lại khó quên đi hình ảnh của ấy đến vậy ,dù biết rằng trong lòng ấy đã có ai đó để gởi gấm.Có lẻ ad cũng biết chuyện cua mình rùi ,ở trong truờng im lang ,mặt lạnh khi gặp nhau cung không sao ,coi nhu ko quen biết cũng dc di nhưng tại sao khi tiếp xúc nói chuyện vui cuới rối ,lóng mình lại cảm thấy đau thế ,có phải chăng tình của mình đặt vào đó nặng quá` ko thoát ra dc .
Lukyman
nhokAdmin
nhokAdmin
Lukyman

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:57 pm

hjx!!! ùhm cũng đang tâm trạng lém nè. Thik hay iu cũng hem wan trọng lém. dzấn đề là mình nên bik trong lòng mình nghĩ đến ai nhìu nhất. Vì vốn dzĩ thik là 1 cấp bậc để nâng lên thành iu mà. Nhưng nếu có 2 người. 1 ng` bạn lun chú tâm đến nhưng lại hem đáp trả, trong khj dzẫn còn 1 ng` rất iu thương bạn đang mong bạn đáp lại. Hehe!! nghe dzui nhỡ tình yêu như dzị giống như là 1 tam giác vectơ trong Toán vậy. Đầu này nối dzới đầu kja, còn đầu kja lại nối dzới đầu nọ. Nếu thật sự có 1 đầu đang nối dzới bạn seo hok thử way lại để tìm hỉu đầu đóa, vì biết đâu sau 1 khoảng t/g típ xúc, 2 ng` sẽ bắt đầu trở thành thanh nam châm khác cực ùj seo, lúc đóa có khj bạn là ng` trong cuộc còn hok bik nữa áh, đừng bao giờ so sánh ng` này hem bằng hay là hem hợp jì hết áh, dzì tình cảm của mình đến bất ngờ lém. Nếu thấy lãng phí dzì ng` vô tâm dzới mình wá oỳ, thỳ thử đi đến cánh cửa mới đang chờ bạn mở kja`, vì có thể chiếc chìa khóa bạn đang cầm lại mở dc cánh cổng hạnh phúc đóa áh. Hãy đợi từ từ kỳ tích sẽ xuất hiện hen. Vì ad này tin rằng mình đã cố gắng vì 1 việc jì đóa thỳ sớm muộn jì việc đóa sẽ y như mình mong mún thuj !!! Hehe!!! best wish for Lùn, my best friend ú ù!!!
https://thiunang.forumvi.com
pesun10
peMod
peMod
pesun10

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 3:36 pm

Ùi, mấy ng` ziết cho nhau thiệt là tâm trạng chụt chụt Thik thì sao? Mà yêu thì sao? Phân biệt nó có quan trọng ko? Tự ép mình tìm hiểu, xác định chỉ thêm rối. Cứ để từ từ, time sẽ rep tất cả mà chụt chụt Cái j` sẽ thuộc về mình thì nó sẽ đến với mình, cái j` mặc định ko phải thì bỏ công ra ko dc, biết đâu 1 điều mới sẽ đến zí mình. Nói chung đằng nào cũng lời yêu thế . Vậy thì cứ vui đi, đừng suy nghĩ, đừng đau khổ, vì trc sau j` mình cũng lời mà yêu thế
Hạnh phúc sẽ đến zí người biết hy zọng, tìm kiếm và... đợi chờ chụt chụt
http://yume.timnhanh.com/little_dewdrop
lov4u4ever
nhokMod
nhokMod
lov4u4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitimeTue Jun 22, 2010 1:03 pm

đời mà có mấy khi người ta yêu rùi người ta buồn và người ta ghét ?? biết chắc khi yêu là sẽ phải tương tư, phải mong chờ và có lúc thất vọng nhưng sẽ thấy vui khi mình biết mình đã dành trọn nhưng tình cảm và phút giây hạnh phúc bên người ấy rùi bạn nhỉ ? hãy lạc wan và hãy nói tôi iu mọi người rồi một ngày tình yêu sẽ lại đến với những bất ngờ thui bạn ạ king king king king
http://yume.timnhanh.com/victoria123
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người bạn thik và người bạn iu!!!   Người bạn thik và người bạn iu!!! I_icon_minitime

Người bạn thik và người bạn iu!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thích 1 người :X :X :X
» Làm sao để bik 1 người đang yêu....???
» Đề nghị mọi người vào báo danh
» dành cho những người yêu hóa!!!