Shining Stars (Powerful TV22)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Shining Stars (Powerful TV22)

Hãy tràn ngập những nụ cười thỉu năng nhưng đầy hạnh phúc y các mems!!! TV22 muôn năm oh dze!!!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!

Go down 
Eric
lov4u4ever
Lukyman
7 posters
Tác giảThông điệp
Lukyman
nhokAdmin
nhokAdmin
Lukyman

Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSat Sep 12, 2009 9:41 pm

Nếu các mems có sưu tầm được những câu chuyện hay thỳ hãy dành 1 chút thời gian post lên topic này cho các mems khác cùng đọc nhá!!! Còn nếu tài giỏi hơn có thể làm tác giả 1 bàj vik nào đóa thỳ càng tốt hehe!!!! nhokAdmin sẽ lên choa điểm các mems nhiệt tình nhé!!!! hehe
https://thiunang.forumvi.com
lov4u4ever
nhokMod
nhokMod
lov4u4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSat Sep 12, 2009 9:51 pm

cái gì mà tối ngày he he hòai vậy sún răng kia kìa lo đi nha sĩ đi chứ ngồi đó mà hehe đánh cho vỡ mồm ..........HE HE HE HE lewlew lewlew
http://yume.timnhanh.com/victoria123
Eric
Pro mem tập sự
Pro mem tập sự
Eric

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 10:34 am

vậy cho mình mở hàng nha[b] Smile

Viết gì đây khi tâm hồn tôi trở nên trống rỗng....k cảm xúc.......k gì cả.......tôi cũng k biết mình tồn tại là vì điều gì nữa.......vẫn biết rằng con người ta k phải chỉ tồn tại vì 1 TY mà người ta còn nhiều cái để mà hy sinh......để mà sống hết lòng vì nó.........rất còn nhiều điều mà ta đáng sống hơn........vẫn biết là như vậy nhưng đối với tôi lúc này thì mọi cảm giác đều tan biết hết.....

Tôi cũng k hiểu được chính bản thân tôi đang muốn gì.......cần gì.......k biết từ bao giờ điều đó lại xảy ra với tôi. TY đến với tôi rất nhanh nhưng cũng rời xa tôi rất nhanh.........nó giống anh........giống những cơn mưa mùa hạ chợt đến rồi chợt đi......thoảng qua rất nhanh cuộc đời tôi nhưng lại để lại trong tôi 1 vết thương lòng quá sâu đậm cho dù TY đó chưa có những kỷ niệm những phút giây hạnh phúc.........Tại sao tôi lại tự ép mình sống trong sự buồn tẻ, chán chường như thế..........tôi k thể lý giải được điều đó.....tôi k muốn chối bỏ cái TY mà tôi đã giành cho anh.......có lẽ đó k phải là TY mà anh đang kiếm tìm, k phải là hạnh phúc mà anh đang mong chờ......những điều anh muốn nó quá xa vời đối với tôi.......

Nhưng rồi tôi cũng k thể lãng quên anh, lãng quên TY của mình.....dẫu biết rằng con đường mà tôi đang đi chẳng đi được đến đâu nhưng tôi k còn đủ lý trí để chọn ra 1 con đường đúng đắn giành cho mình.....tôi cứ lầm lũi lạc vào chính mê cung do mình tự tạo ra.....để rồi k tìm được lối thoát cho mình.....

Giữa tôi và anh luôn có những khoảng cách vô hình và tôi cũng biết nếu như tôi cố gắng phá rỡ đi bức tường vô hình đó thì TY của tôi, hạnh phúc mà tôi mong chờ sẽ có cơ hội để trở thành hiện thực..... Tôi cũng biết hình ảnh đó con người đó sẽ mãi tồn tại ngự trị trong trái tim anh........và có lẽ sẽ khó mà có thể thay thế vị trí đó trong lòng anh.......tôi k quan tâm liệu đến khi nào anh mới quên được hình ảnh đó mà điều tôi quan tâm là liệu anh có đủ nghị lực và ý chí để vượt qua được những khó khăn của cuộc sống hay k??? có thể vượt qua được nỗi đau đó k thôi.............

Và rồi tôi rời xa anh........có lẽ đây sẽ là lần cuối tôi viết về anh..........viết cho anh...vì tôi k muốn trong mắt anh tôi lại là con người quỵ lụy tình cảm đến thế.........tôi muốn cho anh thấy những bài viết của tôi là xuất phát từ TY mà tôi giành cho anh....những gì tôi hy vọng ở anh đều là sự chân thật......Tôi k muốn viết những bài viết này để hy vọng rằng 1 ngày nào đó anh sẽ chấp nhận tình cảm của tôi và cũng k muốn mình được bố thí tình cảm, được thương hại.........tôi k muốn như thế.

Đến bây giờ khi tôi biết được rằng nhận ra rằng anh đã và đang thực hiện được những lời anh hứa với tôi thì cũng là lúc tôi phải rời xa anh thực sự.......k phải vì tôi hết yêu anh.....k phải vì tôi k còn muốn quan tâm anh nữa.......mà vì tôi còn phải sống cho những người quanh tôi........cho bạn bè tôi.....cho những người thân của tôi......và vì tôi còn phải sống cho chính mình........

Hy vọng rằng khi đọc được những dòng chữ này tôi gửi cho anh.......anh sẽ hiểu hơn về tôi.......tôi vẫn mong muốn rằng dù sau này ngay cả khi tôi và anh k còn liên lạc với nhau nữa...tôi vẫn muốn là Nhóc con ngốc nghếch của anh và hy vọng anh cũng hiểu được rằng anh sẽ mãi là 1 góc nhỏ trong trái tim tôi !!!!!!!!!!!!!!!
Lukyman
nhokAdmin
nhokAdmin
Lukyman

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:22 am

Embarassed Ơ nhiệt tình nhỡ, đi đâu cũng thý bóng dáng eric Idea
https://thiunang.forumvi.com
Eric
Pro mem tập sự
Pro mem tập sự
Eric

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:31 am

ai da sao admin lai nói vậy đóng gớp ý kiến là nhiệm vụ của member mà Smile Idea gru
lov4u4ever
nhokMod
nhokMod
lov4u4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 2:36 pm

ơ!!!!! e-rich là con gái àh? Thảo nào Shocked Shocked crazy crazy zậy cho tui làm wen nha, biết tui là ai rùi đó hihih Laughing Laughing
Eric
Pro mem tập sự
Pro mem tập sự
Eric

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 3:04 pm

xin lỗi mình có lỗi
nhưng chiu hết nỗi

em la boy ba Shocked Mad nghĩ sao nói girls cry ko tin thì hoi pesun10 đi Idea gru
Harmony
Nhokcon
Nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 3:11 pm

Eric là bạn nào đây Smile
ai cũng ứh cho bik danh tánh Sad
Shocked hừh
Eric
Pro mem tập sự
Pro mem tập sự
Eric

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 3:46 pm

Smile ai da nếu nói sớm wá là mất vui rôi đợi chứng nào forum khai trương rồi nói luôn cũng ko muộn Idea gru Cool
pesun10
peMod
peMod
pesun10

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 4:29 pm

tui_la_xeng.xeng_la_tui đã viết:
ơ!!!!! e-rich là con gái àh? Thảo nào Shocked Shocked crazy crazy zậy cho tui làm wen nha, biết tui là ai rùi đó hihih Laughing Laughing
Pó tay Idea " tui biết là ai" mà tui nói ra trật lất ah` Idea
http://yume.timnhanh.com/little_dewdrop
Eric
Pro mem tập sự
Pro mem tập sự
Eric

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 8:19 pm

ác ác vậy pesun cũng tưởng mình là girl àh Shocked hix gru
lov4u4ever
nhokMod
nhokMod
lov4u4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSun Sep 13, 2009 8:35 pm

Mèn đét ơi !! ai biết đó đâu ! Tưởng đâu là con gái tại cách nói chuyện zới lại post cái bài gì mà em nhớ anh gì đó tưởng đâu là con gái ấy chớ !! zậy Xẻng tui xin chân thành xin lỗi mem ấy nha cry cry cry
Mà cũng phải cho biết danh tánh chớ lỡ người nào giống tui nói bạn là con gái nữa rùi sao Idea Idea Idea
nhokyud
nhox Mod tập sự(Mmod)
nhox Mod tập sự(Mmod)
nhokyud

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 4:03 pm

hữm hữm, cho hỏi Hamoni là pé nào lớp mình zậy Happy Happy Happy bored

àh con mke5 Xẻng nữa nha, nhoi qá đó Idea Idea Idea Idea lewlew lewlew lewlew
Eric
Pro mem tập sự
Pro mem tập sự
Eric

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 5:08 pm

nhokyud này thix đoán wá vậy để Eric suy đoán ra tên của nhokyud này hen Idea Idea
xem nào nho=nhock ; ky=kyu ; u=u ; d=dù => tên là nhock kyu u dù hahaha.....
linhlunn
Nhokcon
Nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeSat Sep 19, 2009 12:43 pm

Nếu ta yêu một người mà người ấy không yêu lại mình, hãy cứ dịu dàng với bản thân vì ta đã không làm điều gì sai trái cả. Tất cả chỉ vì tình yêu đã không chọn chỗ dừng chân nơi trái tim người ấy mà thôi.

Nếu một người nào đó yêu ta nhưng ta lại không yêu ngừơi ấy, hãy tôn trọng điều đó vì tình yêu đã đến gõ cửa trái tim ta, nhưng hãy nhẹ nhàng từ chối nhận món quà mà mình không thể đáp lại. Đừng nhận để không gây đau khổ. Cách ta cư xử với tình yêu chính là cách ta cư xử với chính mình, mọi con tim đều có cùng cảm nhận về nỗi đau và niềm hạnh phúc ngay cả khi cách sống và con đường chúng ta đi có khác nhau.

Nếu ta yêu một người và họ cũng yêu ta , nhưng rồi tỉnh yêu lại ra đi, thì cũng đừng nên níu kéo hay đỗ lỗi mà hãy để nó ra đi. Mọi lý do đều có ý nghĩa riêng của nó và rồi ta sẽ hiểu. Hãy nhớ rằng ta không lựa chọn tình yêu. Mà là tình yêu chọn lựa ta. Tất cả những gì mà chúng ta thật sự có thể làm là hãy đón nhận tình yêu với tất cả những điều kì diệu của nó khi tình yêu đến. Khi tình yêu ngập tràn trong tâm hồn ta, hãy cảm nhận từng hơi thở của nó nhưng rồi hãy dang rộng tay và để cho nó ra đi một khi tình yêu đã muốn thế. Hãy mang tình yêu đến cho những người đã làm sống lại tình yêu trong ta, mang đến cho những ai thiếu thốn tình cảm trong tâm hồn, mang đến cho thế giới xung quanh mình bằng mọi cách mà ta có thể làm được.Có những người đang yêu đã sai lầm. Sống một cuộc sống không tình yêu lâu ngày, họ cho rằng tình yêu chỉ là một nhu cầu. Họ ngỡ rằng con tim là một chỗ trống mà tình yêu có thể lấp đầy, họ bắt đầu nhìn tình yêu như một điều sẽ phải đến với mình, hơn là một điều xuất phát từ chính bản thân mình. Họ quên đi điều kì diệu nhất của tình yêu , đó là – tình yêu là một món quà – mà chỉ có thể đâm chồi nảy lộc khi được trao tặng đi . Hãy nhớ lấy điều này và giữ gìn nó trong trái tim mình .Mãi mãi tình yêu là một điều bí mật. Hãy tận hưởng niềm hạnh phúc khi tình yêu đến ngự trị trong ta dù chỉ một khoảnh khắc của cuộc đời mình
lov4u4ever
nhokMod
nhokMod
lov4u4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitimeTue Jun 22, 2010 1:10 pm

ê lùn đang iu kìa!!!! chúc mừng chúc mừng...... haiz sao giờ tui cũng chưa có ai là sao chời tủi quá huhuhuh lo lang lo lang lo lang
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!   Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!! I_icon_minitime

Hehe!!! đóng góp nhiệt tình!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời giới thiệu!!! Hehe
» Nếu (Noo ft Đông Nhi)
» Đồng Thoại....
» Tình yêu và tình bạn
» thư tình tuổi 90 :))